Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

Perry Nw Washington, District of Columbia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1295469

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Sidewalk Repair

Đã xem:

189 lần

Vùng lân cận:

Columbia Heights

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

14-00272792

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is it hazardous?
Đáp. Unknown

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video