Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Pothole Được thừa nhận

3443 Rhoda Avenue Oakland, CA 94602, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 190

ID Vấn đề:

1299874

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Pothole

Đã xem:

5470 lần

Vùng lân cận:

Dimond

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

542774

Mô tả

The entire block of Rhoda between MacArthur and Montana (3400 block) is riddled with about 20 to 30 GIANT potholes.


3 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • jackw327 (Người dùng đã đăng ký)

  • Frank (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video