Street Light Buksan

38-98 Hardy Dr Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

13009532

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

9 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

pole across the street has some wires hanging from it. i live at 77 hardy. please have someone come by and verify this is safe.

ay nagtanong din...
T. Pole #?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Mga Isyu sa Kalapit

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.