Streetlight Repair Inilagay sa Artsibo

1109 Q St Nw 20005 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1312132

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Streetlight Repair Investigation

Tiningnan:

109 beses

Lugar:

Logan Circle

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

14-00284164

Deskripsyon

Light toggles on for short periods then off for long periods.


2 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Isinara DC 311 (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.