Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Sidewalk Kinilala

401 Broadway Oakland, CA 94607, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1315353

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Sidewalk

Tiningnan:

174 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

544977

Deskripsyon

Fifth and Broadway


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video