Được ghi nhận bởi: Boston 311

Graffiti on mailbox, lamp post Được thừa nhận

343 Congress St Boston, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1315681

Submitted To:

Boston 311

Danh mục:

Illegal Graffiti

Đã xem:

3766 lần

Vùng lân cận:

South Boston

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

101001193237

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Offensive
Đáp. no

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video