Building Enforcement (Building Code Violations) Buksan

937 W 9th St Corona, CA, 92882, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

13167924

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Building Enforcement (Building Code Violations)

Tiningnan:

809 beses

Lugar:

Corona

Inireport:

noong

Deskripsyon

Garage conversion on progress.
Please verify whether the job is properly permitted.
No permit card is visible from the alley.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video