Sign should be removed from sidewalk Buksan

4th St & Spruce St Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

13366535

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

35 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

This sign does not belong on the public sidewalk.


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.