Noise complaint Buksan

35-91 Granite St Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

13417178

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

10 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

It sounds like a marching band is playing on my front lawn. Every night.


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.