Metal Cap Buksan

111 Farm Hill Road Leominster, Massachusetts, 01453 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

13472059

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

26 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

Cap in street for water pipe has become dislodged. May become a projectile if hit by a car or snow plow.


Mga Isyu sa Kalapit

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.