FIX THIS ROAD Buksan

Chatman Rd Everett, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1361085

Submitted To:

Everett, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

1164 beses

Lugar:

Everett

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.cityofeverett.com

Inireport:

noong

Deskripsyon

THIS STREET IS BEEN IN A VERY BAD SHAPE SINCE THE VERY BEGINNING OF THE SUMMER. PLEASE TAKE ACTION AND FIX IT.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video