Được ghi nhận bởi: City of Corona

Public Works Request Được thừa nhận

1101–1111 Serfas Club Dr Corona CA 92882, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

13783616

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Traffic/Street Sign Issues (NOT Traffic Signals)

Đã xem:

241 lần

Vùng lân cận:

US Congressional District CA44

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Can we get corona city limit sign instilled. It's missing or never installed


  • Được thừa nhận City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • Chris Garcia (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video