Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Street Repair curb knocked out of place Kinilala

1737 Wisconsin Ave Nw Washington, District of Columbia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 112590

ID ng Isyu:

1402203

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Repair

Tiningnan:

206 beses

Lugar:

Georgetown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

14-00331644

Deskripsyon

Marked for ddot repair a few years ago, never repaired, please inspect northbound Wisconsin five feet south of s st nw


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video