Green light out at intersection Buksan

12 Wachusett Newton, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1411076

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Other

Tiningnan:

1019 beses

Lugar:

Newton

Inireport:

noong

Deskripsyon

Green light flickered and died at intersection at Hammond st and comm ave


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video