Garbage Đã lưu trữ

325 14th St Nw Mason City, Iowa, 50401 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

14158480

Submitted To:

Mason City

Danh mục:

Garbage

Đã xem:

13 lần

Vùng lân cận:

Mason City

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Bags of garbage in driveway, piles of garbage on east side of house


2 Bình luậns

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.