Pothole Inilagay sa Artsibo

Anacostia Freeway Washington, DC 20019, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1418887

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

38 beses

Lugar:

Deanwood

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

14-00340075

Deskripsyon

Pothole is on the exit lane to East Capitol Street, southbound


2 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Isinara DC 311 (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.