Pothole Đã lưu trữ

189 Glenwood Street Malden, Ma 02148 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

1422045

Submitted To:

City of Malden

Danh mục:

Pothole

Đã xem:

589 lần

Vùng lân cận:

Malden Ward 3

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

W006271-123114

Mô tả

Multiple

cũng đã hỏi...
Hỏi. Request/Concern Description
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Urgent/Dangerous Yes/No
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.