DPW - Other Requests Đã lưu trữ

180 Falulah Street Fitchburg, Massachusetts, 01420 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

14328373

Submitted To:

Fitchburg, MA

Danh mục:

DPW - Other Requests

Đã xem:

76 lần

Vùng lân cận:

Fitchburg

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Damaged guardrail on Falulah st. Benson end.


3 Bình luậns

  • City of Fitchburg, MA (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Mike East (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mike East (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.