Inacknowledge ni: City of Everett

Sidewalk Problems Kinilala

Chatham Rd Everett, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1436771

Submitted To:

Everett, MA

Kategorya:

Sidewalk Problems

Tiningnan:

1609 beses

Lugar:

Everett

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.ci.everett.ma.us

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, sidewalk

Deskripsyon

THIS STREET IT'S BEEN HAVING ISSUES FOR A WHILE, IT'S DARK, POTHOLES EVERYWHERE, NOT LOOKING GOOD FOR EVERETT AND COMPARING TO OTHER STREETS


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video