Dead Animal Inilagay sa Artsibo

127 Governors Ave Medford, MA 02155, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

14529429

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Dead Animal

Tiningnan:

11 beses

Lugar:

Medford

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

dead possumo

ay nagtanong din...
T. What type/size animal?
S. Small (cat, raccoon, squirrel, woodchuck, etc)

2 Komentos

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.