Other Inilagay sa Artsibo

130 53rd Street North 33710 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1080

ID ng Isyu:

1459160

Submitted To:

Pinellas County - proper

Category:

Other

Tiningnan:

157 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Discarded mattress set and dead christmas tree in alley for a few weeks. Please help


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.