Pothole Đã lưu trữ

1521 Bridgeport Drive Raleigh, North Carolina Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

1460894

Submitted To:

Raleigh City Hall

Danh mục:

Asphalt failures

Đã xem:

51 lần

Vùng lân cận:

Raleigh Council District A

Được báo cáo thông qua:

http://www.raleighnc.gov

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

277745

Mô tả

Due to heavy traffic volume the top most layer of pavement is separating and/or cracking from the underlying layers.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Where is this located?
Đáp. Streets
Hỏi. What is the type of failure?
Đáp. Pothole
Hỏi. Please describe the failure.
Đáp. pavement separating from underlying layer

2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Raleigh 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Raleigh 3 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.