Pothole Inilagay sa Artsibo

01420 Fitchburg, MA, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

14627293

Submitted To:

Fitchburg, MA

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

74 beses

Lugar:

Fitchburg

Inireport:

noong

Deskripsyon

Lots of potholes on Hale Street, Fitchburg


3 Komentos

  • City of Fitchburg, MA (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Mike East (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Mike East (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.