Graffiti (including in Parks) Đã lưu trữ

1340 W 8th St Corona, CA 92882, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

14627662

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Graffiti (including in Parks)

Đã xem:

36 lần

Vùng lân cận:

Corona

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

on wall in back alleyway

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the Graffiti on?
Đáp. GRAFFITI ON WALL/FENCE

2 Bình luậns

  • Được thừa nhận City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.