Trash pick up on Friday Inilagay sa Artsibo

14 Murray Hill Park Malden, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1466413

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Other

Tiningnan:

1379 beses

Lugar:

Malden Ward 3

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W006804-013115

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W006758-012915

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Our normal trash day is Friday. Will they come Friday or Saturday.


10 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.