Inacknowledge ni: Newton, MA

Snow - Report residential sidewalk as not cleared Kinilala

1665 Centre Street Newton, MA 02461, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1466465

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Snow - Report residential sidewalk as not cleared

Tiningnan:

2067 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W131628-012915

Deskripsyon

There is no pedestrian access on the west side of Center street.

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video