Overgrowth Buksan

1135-1165 Sheridan St Chicopee, MA, 01022, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

14795200

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Overgrowth

Tiningnan:

43 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Deskripsyon

Overgrowth at corner of Sheridan ST. and Air Park Way, cannot see oncoming or approaching traffic.

ay nagtanong din...
T. Indicate if grass or bushes.
S. Bushes
T. If bushes, do they obstruct a corner view?
S. Yes

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video