Snow Removal - Public Roads and Sidewalks Inilagay sa Artsibo

258-260 Clifton St Malden, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1481467

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Snow/Ice on Streets

Tiningnan:

687 beses

Lugar:

Malden Ward 3

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W007145-021015

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

Clifton st is a major cross-city road, and it's a mess.

ay nagtanong din...
T. Plowing Request Type
S. Plowing or Sand/Salt
T. Request/Concern Description
S. Walang Ibinigay na Sagot

2 Komento

  • Kinilala City of Malden (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Malden (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.