Pothole re-opened Đã lưu trữ

1600 Block Bellevue Ave Richmond, VA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

148379

Submitted To:

OLD City of Richmond

Danh mục:

Potholes

Đã xem:

483 lần

Vùng lân cận:

Bellevue

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

A pothole has re-appeared where it was filled a couple of months ago just east of Hermitage. This area needs to be dug-out and repaired. "Throw & Go" did not work.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận cityofrichmond (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng cityofrichmond (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.