Graffiti Đã lưu trữ

16 George Crescent Fannie Bay NT 0820, Australia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

148504

Submitted To:

City of Darwin

Danh mục:

INTERNAL- Graffiti

Đã xem:

118 lần

Vùng lân cận:

Fannie Bay

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

Graffiti


Vấn đề Lân cận

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.