graffiti Inilagay sa Artsibo

4451 E. Lee Tucson, AZ Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

148527

Submitted To:

City of Tucson

Kategorya:

Graffiti

Tiningnan:

121 beses

Lugar:

Midtown

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

There is a red tag on the concrete curb here.


1 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.