Pothole Đã lưu trữ

Oakwood Ave & E Prospect St Fitchburg, MA, 01420, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

14910895

Submitted To:

Fitchburg, MA

Danh mục:

Pothole

Đã xem:

14 lần

Vùng lân cận:

Fitchburg

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Can you please fix the pot hole at the end of the street. It looks like a request has been filled out almost 3 weeks ago.


3 Bình luậns

  • City of Fitchburg, MA (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Mike East (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mike East (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.