Inacknowledge ni: Newton, MA

Pothole Kinilala

Grove Street Newton, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1502503

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

1409 beses

Lugar:

Newton

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W135689-022515

Nilagyan ng Tag:

pothole, bridge

Deskripsyon

Huge pot hole on bridge that cars are trying to avoid potential accident.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. No

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video