Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Way Finding Sign Missing Kinilala

7th St And F St Nw Washington, DC Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

150465

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Sign Replacement

Tiningnan:

603 beses

Lugar:

Downtown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12-00010937

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

On the NE corner of 7th & F St NW, a way finding sign is missing.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video