Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Graffiti Removal Kinilala

4000 Georgia Ave Nw Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

150667

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Graffiti Removal

Tiningnan:

2452 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12-00011911

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti on utility box.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video