Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

834 Varnum St Nw Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

150668

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

913 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12-00011912

Nilagyan ng Tag:

pothole, sidewalk

Deskripsyon

Poorly applied asphalt patch requires new concrete.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video