Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Street Repair Kinilala

2101-2291 Champlain Street Northwest Washington, DC 20009, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

1516757

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Repair

Tiningnan:

293 beses

Lugar:

Adams Morgan

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

15-00050075

Deskripsyon

Right north of the Marie Reed crosswalk


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video