Animal Carcass Inilagay sa Artsibo

2650 South Main Street Nibley, Utah Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

1520249

Submitted To:

Utah DOT no Sandy

Kategorya:

Animal Carcass

Tiningnan:

1165 beses

Lugar:

Nibley

Inireport:

noong

Deskripsyon

The carcass is by the fence in the weeds and could be easily missed when driving by.

ay nagtanong din...
T. What direction of travel is the carcass in or adjacent to?
S. Northbound

Mga Isyu sa Kalapit

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.