Street Sign Buksan

Jungle Rd & New Lancaster Rd Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

15233639

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Street Sign

Tiningnan:

34 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

No turn on red arrow sign has been missing for a long time. When you turn right from jungle Rd Walmart.

ay nagtanong din...
T. What type of sign?
S. No turn on red arrow
T. What is the problem?
S. Missing

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.