Street Lights Buksan

298 Central St Saugus MA 01906, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

15241537

Submitted To:

Saugus Town Hall

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

50 beses

Lugar:

Saugus

Inireport:

noong

Deskripsyon

The street light in front of Town Hall isn't working It's pole #52 Thank you


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video