No City Water Inilagay sa Artsibo

124 Samoset Drive Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

15244812

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

98 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

There is no water being pumped to my house from the city.


1 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.