Pothole Inilagay sa Artsibo

16010 Beverly Cir Roseville, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3025

ID ng Isyu:

1531622

Submitted To:

City of Roseville, MI

Category:

Pothole

Tiningnan:

563 beses

Lugar:

Roseville

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Lots of pot holes, some very large on cole street between Martin and Grosebeck.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.