Inacknowledge ni: Worcester, MA

Sidewalk Defective Kinilala

47 Amherst St Worcester MA 01602, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

15318916

Submitted To:

City of Worcester

Kategorya:

Sidewalk Defective

Tiningnan:

68 beses

Lugar:

Worcester

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

2502

Deskripsyon

Water service thingy sticking up a few inches, trip hazard.

ay nagtanong din...
T. How long has this condition existed?
S. Years
T. How is the sidewalk defective?
S. Trip hazard from water service sticking up

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.