City tree Inilagay sa Artsibo

2692 Bellwood Avenue Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

15320706

Submitted To:

City of Bexley

Kategorya:

City tree

Tiningnan:

14 beses

Lugar:

Bexley

Inireport:

noong

Deskripsyon

Tree along street was removed early 2022. Requesting a new tree to be planted

ay nagtanong din...
T. Description of issue
S. Other
T. Closest address to where the issue is located
S. 2692 Bellwood Avenue

3 Komentos

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.