Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Pothole Được thừa nhận

7240 Hassler Way Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 8285

ID Vấn đề:

1537489

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Pothole

Đã xem:

488 lần

Vùng lân cận:

Coliseum Industrial

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

572046

Mô tả

Rough pavement and potholes in both north and southbound directions in this intersection. Thank you, David


1 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video