Pothole Inilagay sa Artsibo

Rice St Fitchburg, Massachusetts, 01420 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

15388356

Submitted To:

Fitchburg, MA

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

69 beses

Lugar:

Fitchburg

Inireport:

noong

Deskripsyon

Potholes on length of street and berm washed away near base of street.


3 Komentos

  • City of Fitchburg, MA (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Mike East (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Mike East (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.