Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

1835-1837 L Street Northeast Washington, DC 20002, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

1544881

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

1019 lần

Vùng lân cận:

Stadium-Armory

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00066084

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


2 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video