Deceased Animal Inilagay sa Artsibo

128 Pontoosic Road Westfield, Massachusetts, 01085 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

15631705

Submitted To:

Westfield, MA

Kategorya:

Deceased Animal

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Westfield

Inireport:

noong

Deskripsyon

Dead racoon

ay nagtanong din...
T. Is the animal located on public or private property?
S. Public
T. Is this a wild animal or domestic?
S. Wild
T. Is the animal causing a traffic hazard?
S. Yes

2 Komentos

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.