Pothole Đã lưu trữ

58 Sheridan St Fitchburg, MA 01420, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

15649873

Submitted To:

Fitchburg, MA

Danh mục:

Pothole

Đã xem:

14 lần

Vùng lân cận:

Fitchburg

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Sheridan Street in Falulah Street. There’s hoes everywhere been going on for years. They usually patch him they haven’t been patched in the past year and a half bad for the cars.


3 Bình luậns

  • City of Fitchburg, MA (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Mike East (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mike East (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.