Curbside - Regular Trash/Recycling Collection Đã lưu trữ

14 Old Holyoke Road Westfield, Massachusetts, 01085 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

15718501

Submitted To:

Westfield, MA

Danh mục:

Curbside - Regular Trash/Recycling Collection

Đã xem:

54 lần

Vùng lân cận:

Westfield

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Caller claims recycle was missed. Barrel is at the curb

cũng đã hỏi...
Hỏi. What type of collection issue?
Đáp. Recycling

3 Bình luậns

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.